



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA**

BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA



Tovuti: www.hlpc.go.tz
Simu: 0734005777
Barua Pepe: hlpc@afya.go.tz

TANGAZO

KUCHUKUA NYARAKA ZA KURIPOTI KITUO CHA UTARAJALI

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara inawataarifu wahitimu wote waliochagua vituo vya utarajali Mwezi Oktoba 2024 kufika Dodoma tarehe 31.10.2024 Saa 2:00 asubuhi siku ya Alhamisi katika Ukumbi uliopo Chuo kikuu cha Dodoma, kitivo cha Tiba kupata semina elekezi pamoja na nyaraka zitakazotumika kipindi cha mafunzo.

Mambo muhimu ya kuzingatia;

1. Wahitimu waliosoma vyuo vya hapa nchini wafike na Barua za utambulisho kutoka Chuoni
2. Wahitimu waliosoma vyuo vya nje ya nchi wafike na uthibitisho wa TCU (Recognition of award) ikiwa HALISI

Ofisi ya Msajili inawatakia waombaji wote utekelezaji mwema

Imetolewa na

Ofisi ya Msajili
Baraza la Wataalam wa Maabara
21.10.2024

